Salon Mutum Guda Mai Tattalin Arziki Oxygen HBOT Akwatin Salon Hyperbaric Oxygen Chamber
Fansaliya:
1). Wurin ciki yana da fili ba tare da jin zalunci ba, dace da masu amfani da claustrophobic.
2) . Gidan yana da ƙarfi kuma ana iya yin ado bisa ga abubuwan da kuke so.
2) . Tsarin Intanet don sadarwa ta hanyoyi biyu.
3) . Tsarin sarrafa iska ta atomatik, an rufe ƙofar ta matsa lamba.
4) . Tsarin sarrafawa yana haɗuwa da kwampreso na iska, iskar oxygen.
5) . Matakan tsaro: Tare da bawul ɗin aminci na hannu da bawul ɗin aminci ta atomatik,
5) . Yana bayar da 96%±3% oxygen a ƙarƙashin matsin lamba ta hanyar lasifikan kai / abin rufe fuska.
8) . Amintaccen abu da muhalli: kariya Bakin Karfe Material.
9) . ODM & OEM: Keɓance launi don buƙatu daban-daban.
Cikiwa:
Game da Cabin:
Abubuwan Fihirisa
Tsarin Sarrafa: In-cabin touch allon UI
Kayan Cabin: Abun haɗaɗɗun ƙarfe mai Layer Layer biyu + kayan ado mai laushi na ciki
Abun Ƙofa: Gilashin kariya na musamman
Girman gidan: 1750mm(L)*880mm(W)*1880mm(H)
Tsarin gida: Kamar yadda lissafin da ke ƙasa
Yadawa oxygen taro oxygen tsarki: game da 96%
Matsin aiki
a cikin gida: 100-250KPa daidaitacce
Hayaniyar aiki: 30db
Zazzabi a cikin gida: Yanayin yanayi +3°C (ba tare da kwandishan ba)
Kayayyakin Tsaro: Bawul ɗin aminci na hannu, bawul ɗin aminci ta atomatik
Falo: 1.54㎡
Nauyin akwati: 788kg
Matsin kasa: 511.6kg/㎡
Game da Tsarin Samar da Oxygen:
Girmar: H767.7*L420*W400mm
Tsarin Sarrafa: Ikon allon taɓawa
Ƙarfin wutar lantarki: AC 100V-240V 50/60Hz
Wutar lantarki: 800W
Oxygen Bututu Diamita: 8 mm
Diamita Bututun Iska: 12 mm
Gudun Oxygen: 10L/min
Matsakaicin kwararar iska: 220 l/min
Matsakaicin matsa lamba: 130KPA/150KPA/200KPA/250KPA
Tsabtace Oxygen: 96%±3%
Tsarin Oxygen: Fitar iska (PSA)
Compressor: Tsarin isar da kwampreso mai ba da mai
Surutu: ≤45db
Tasirin ɗakin hyperbaric oxygen
A cikin yanayi mai matsi sama da yanayi 1 (watau. 1.0 ATA), jikin mutum yana shakar iskar oxygen mai tsabta ko iskar oxygen mai girma, kuma yana amfani da iskar oxygen mai ƙarfi don kula da lafiya ko taimakawa wajen magance cututtuka. A cikin yanayi mai tsananin matsi, iskar iskar oxygen ta jinin ɗan adam tana haɓaka sosai, wanda ke hanzarta zagayawa cikin jini, yana haɓaka aikin gyaran jijiyoyi na gabobin jiki da nama daban-daban, da inganta yanayin rashin lafiya.
Amfaninmu
Oxygen tushen fa'idodin
Hatch Design
Duk samfuran suna amfani da kofofin PC, waɗanda ke da aminci sosai kuma ba su da haɗarin fashewa. Bugu da ƙari, maƙallan ƙofa suna amfani da tsarin buffer don rage matsa lamba akan ƙofar lokacin da aka rufe ta, don haka ƙara tsawon rayuwar ƙofar.
Fa'idodin dumama mai sanyaya ruwa / sanyaya kwandishan
Sabon tsarin kwandishan da aka ƙera: Ruwa mai sanyaya iska a cikin gidan yana tabbatar da aminci, kuma mai sanyaya fluorine a wajen ɗakin yana tabbatar da ingancin sanyaya.
Kawar da haɗarin abubuwan da ke ƙunshe da fluorine na zubewa cikin ɗakin a ƙarƙashin matsin lamba, da ba da kariya ga rayuwar mai amfani. Kayan da aka yi don ɗakunan oxygen, mai watsa shiri a cikin ɗakin yana amfani da ƙananan ƙarfin lantarki don kawar da hadarin flammability, kuma za'a iya daidaita girman iska don samar da jin dadi, kuma ɗakin ba shi da kullun.
Semi-bude oxygen mask
Numfashi ya fi na halitta, santsi da jin daɗi. Bututun Laval na Aeronautical da tsarin watsawa suna adana iskar oxygen da haɓaka inganci.
Shirin Ayuka
Shirin Ayuka
Sabbin tsarin iska
Yin amfani da sabon tsarin iska, ana sa ido kan adadin carbon dioxide da nitrogen a cikin ɗakin a ainihin lokacin don kiyaye daidaito mai ƙarfi. Masu amfani kuma za su iya zaɓar kayan aikin nasu don saka idanu da bayanai daban-daban a cikin gidan